[1 CON] Triac SCR BTA41-600B TO-3P 40A 600V (BTA41-600 BTA41)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [1 CON] Triac SCR BTA41-600B TO-3P 40A 600V (BTA41-600 BTA41)
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [1 CON] Triac SCR BTA41-600B TO-3P 40A 600V (BTA41-600 BTA41)
TRIAC SCR BTA41-600B TO-3P 40A 600V LINH KIỆN ĐIỆN TỬ
Thông số kỹ thuật:
Bảng dữ liệu BT (A, B) 4x
Ảnh sản phẩm TOP3 Pkg
Các tài liệu liên quan khác
Mô-đun đào tạo sản phẩm
Gói tiêu chuẩn?
thể loại
Triac gia đình
Loạt-
Bao bì?
Tiêu chuẩn loại Triac
Trạng thái ngắt điện áp 600V
Trạng thái hiện tại (Nó (RMS)) (Tối đa) 40A
Kích hoạt cổng điện áp (Vgt) (Tối đa) 1.3V
Dòng điện không đại diện tăng vọt 50, 60Hz (Itsm) 400A, 420A
Kích hoạt cổng hiện tại (Igt) (Tối đa) 50mA
Giữ hiện tại (Ih) (Tối đa) 80mA